Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15

Liên hệ

Model: SUMO 2/15

– Lưu lượng : 0.6 – 4.8(m³/h)

– Cột áp: 38-87 (mh20 )

– Kích cỡ cổng hút/xả: mm

– Công suất: 1.5 kW/380V/50Hz

– Xuất xứ: Italia

📝 Yêu Cầu Báo Giá Nhanh Sản Phẩm Này

Để lại thông tin, đội ngũ kỹ thuật Pump Pro sẽ liên hệ tư vấn và báo giá trong 2–3 giờ làm việc.

    Ngại điền? Nhắn thẳng Zalo 0902.123.225 — kỹ sư trả lời trong 30 phút.

    Mã sản phẩm: PEDROLLO-SUMO-2-15 Danh mục: , Thương hiệu:
    LIÊN HỆ HOTLINE Liên hệ zalo

    Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15 là dòng máy bơm chuyên dụng đến từ thương hiệu PEDROLLO – Italia, nổi bật với khả năng tạo cột áp cao vượt trội lên đến 87 mét. Đây là một trong những model bơm chìm được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống cấp nước sinh hoạt, giếng khoan sâu và tưới tiêu tại các vùng địa hình đồi núi hoặc nơi có nhu cầu đẩy nước lên cao.

    Sản phẩm được thiết kế tối ưu cho hiệu suất mạnh mẽ, độ bền cao và khả năng vận hành ổn định trong thời gian dài. Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc máy bơm đáng tin cậy cho các công việc đòi hỏi áp lực cao, PEDROLLO SUMO 2/15 là sự lựa chọn lý tưởng.

    Thông số kỹ thuật Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15

    Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15 | Pump Pro
    Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15 — hình ảnh thực tế sản phẩm tại Pump Pro

    Công suất và điện áp

    • Công suất: 1.5KW

    • Điện áp: 380V / 3 pha / 50Hz

    Lưu lượng và cột áp

    • Lưu lượng: 0.6 – 4.8 m³/h

    • Cột áp: 38 – 87 mH₂O

    Kích thước và xuất xứ

    • Kích cỡ cổng hút/xả: mm

    • Xuất xứ: Italia

    Hiệu suất Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15

    Khả năng tạo cột áp ấn tượng

    Với khả năng tạo cột áp lên đến 87 mét, SUMO 2/15 là một trong những dòng bơm chìm có hiệu suất cao nhất trong phân khúc. Điều này giúp sản phẩm vận hành hiệu quả trong những ứng dụng cần bơm nước từ độ sâu lớn hoặc đẩy nước lên độ cao lớn.

    Hiệu suất ổn định ở nhiều mức tải

    Cho dù hoạt động ở mức lưu lượng thấp hay cao (từ 0.6 đến 4.8 m³/h), máy vẫn duy trì hiệu suất ổn định, giảm thiểu rung lắc và hạn chế mài mòn cho các bộ phận bên trong.

    Tiết kiệm điện và tuổi thọ lâu dài

    Nhờ sử dụng công nghệ hiện đại từ PEDROLLO và động cơ chất lượng cao, máy bơm giúp tiết kiệm điện năng tối ưu mà vẫn đảm bảo công suất hoạt động mạnh mẽ. Tuổi thọ máy cao, ít phải bảo trì.

    Xem thêm: các dòng bơm pedrollo – italia đang phân phối · Bơm chìm PEDROLLO Model VX 10/50

    Đặc điểm Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15

    Thiết kế chuyên biệt cho giếng sâu

    Dòng SUMO được sản xuất đặc biệt cho việc bơm nước từ giếng khoan hoặc bể chứa sâu. Model 2/15 có khả năng hoạt động ổn định trong môi trường nước sạch, hạn chế tối đa tình trạng cặn bẩn, rò rỉ hay hỏng hóc do môi trường ẩm.

    Vật liệu cao cấp, chống ăn mòn

    Toàn bộ thân bơm và các chi tiết chính đều được làm từ thép không gỉ hoặc hợp kim nhôm chịu lực, giúp máy chống được sự ăn mòn từ nước, hóa chất nhẹ và các tác nhân từ môi trường khắc nghiệt.

    Hệ thống bảo vệ an toàn

    Máy được tích hợp các tính năng bảo vệ quá tải, bảo vệ nhiệt và có thể kết hợp với tủ điều khiển để ngắt điện khi có sự cố, đảm bảo an toàn cho người sử dụng và tăng độ bền cho động cơ.

    Ứng dụng Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15

    Bơm nước giếng khoan sâu

    Với cột áp lên tới 87 mét, SUMO 2/15 là lựa chọn hoàn hảo để khai thác nước từ các giếng sâu, đặc biệt trong các khu vực nông thôn, vùng cao hoặc những nơi có nguồn nước ngầm sâu dưới lòng đất.

    Hệ thống tưới tiêu trên địa hình đồi núi

    Dòng máy này hoạt động tốt trong việc đưa nước tới các khu vực cao, khó tiếp cận. Phù hợp cho nông nghiệp ở vùng đồi dốc, nơi cần lượng nước lớn và áp lực mạnh.

    Bài viết liên quan: đọc thêm: top 5 bơm chìm nước thải được kcn, nhà máy dùng nhiều nhất

    Cấp nước sinh hoạt và công nghiệp

    SUMO 2/15 có thể dùng để cấp nước cho các khu dân cư, nhà máy, trang trại, hoặc các hệ thống rửa xe, xử lý nước có yêu cầu về áp lực cao và lưu lượng vừa phải.

    Lợi ích khi mua Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15 tại PUMP PRO

    Hàng chính hãng 100%, đầy đủ giấy tờ

    PUMP PRO cam kết phân phối PEDROLLO SUMO 2/15 chính hãng, nhập khẩu từ Italia, có đầy đủ chứng nhận CO, CQ, tem nhãn và bảo hành theo tiêu chuẩn quốc tế.

    Hỗ trợ tư vấn, lắp đặt tận nơi

    Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp của PUMP PRO sẽ tư vấn chọn đúng công suất, đúng nhu cầu sử dụng và hướng dẫn lắp đặt tận nơi, giúp khách hàng yên tâm sử dụng.

    Chính sách giá tốt, dịch vụ hậu mãi chu đáo

    PUMP PRO luôn áp dụng mức giá cạnh tranh cho mọi sản phẩm, cùng các chính sách hậu mãi như bảo trì định kỳ, thay thế phụ tùng chính hãng và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí trong thời gian bảo hành.

    Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15 là giải pháp tối ưu cho các công trình yêu cầu bơm nước từ độ sâu lớn hoặc đẩy nước lên cao với áp lực mạnh. Sản phẩm không chỉ mang lại hiệu suất làm việc vượt trội mà còn giúp người dùng tiết kiệm điện, giảm chi phí vận hành và bảo trì trong dài hạn.

    Hãy liên hệ ngay với PUMP PRO để sở hữu sản phẩm chính hãng, giá tốt và được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, tận tình!

    window.option_df_16978 = {“outline”:[],”autoEnableOutline”:”false”,”autoEnableThumbnail”:”false”,”overwritePDFOutline”:”false”,”direction”:”1″,”pageSize”:”0″,”source”:”https:\/\/pumppro.net\/wp-content\/uploads\/2025\/05\/PEDROLLO-CATALOGUE.pdf”,”wpOptions”:”true”}; if(window.DFLIP && window.DFLIP.parseBooks){window.DFLIP.parseBooks();}

    Các Model Khác Cùng Dòng

    Nếu model này chưa đúng lưu lượng hoặc cột áp nhà máy cần, tham khảo thêm các model cùng dòng dưới đây. Kỹ sư Pump Pro tư vấn miễn phí để chọn đúng điểm làm việc:

    Thấy bài viết hữu ích? Chia sẻ cho đồng nghiệp kỹ thuật của bạnChia sẻ FacebookGửi qua ZaloSao chép liên kết

    Đánh giá

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm chìm PEDROLLO Model SUMO 2/15”

    Are you human? Please solve:Captcha