Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm

Liên hệ

Model: CN100-MT

Công suất: 7.5 kW/380V/50Hz/4P

Kích thước ống xả: 100 mm

Lưu lượng: 1.0 m³/phút

Cột áp: 21.8m

Vật liệu cấu tạo: Vỏ bơm, cánh bơm bằng gang đúc (FC250)
Trục bằng thép không gỉ ,cáp bọc PVC cách nhiệt

Đường kính chất rắn max: 60mm

Khối lượng bơm: 108kg

Xuất xứ: Japan

📝 Yêu Cầu Báo Giá Nhanh Sản Phẩm Này

Để lại thông tin, đội ngũ kỹ thuật Pump Pro sẽ liên hệ tư vấn và báo giá trong 2–3 giờ làm việc.

    Ngại điền? Nhắn thẳng Zalo 0902.123.225 — kỹ sư trả lời trong 30 phút.

    Mã sản phẩm: SHINMAYWA-CN100-MT-7.5-KW-380V Danh mục: , Thương hiệu:
    LIÊN HỆ HOTLINE Liên hệ zalo

    Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm là một sản phẩm tiên tiến từ thương hiệu SHINMAYWA, nổi bật với khả năng xử lý nước thải chứa chất rắn lớn và hiệu suất vượt trội. Với công suất mạnh mẽ, độ bền cao và khả năng vận hành ổn định, sản phẩm này phù hợp với các ứng dụng công nghiệp và xử lý nước thải quy mô lớn.

    Thông Số Kỹ Thuật Của Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ Cổng 100mm

    Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm | Pump Pro
    Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm — hình ảnh thực tế sản phẩm tại Pump Pro
    Thông số kỹ thuật Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm
    Thông số Giá trị
    Model CN100-MT
    Công suất 7.5 kW
    Nguồn điện 380V / 50Hz / 4P
    Khối lượng 108 kg
    Xuất xứ Nhật Bản
    Lưu lượng tối đa 1.0 m³/phút (~60 m³/giờ)
    Cột áp tối đa 21.8 mét
    Cỡ cổng xả 100 mm
    Đường kính chất rắn tối đa 60 mm
    Thân và cánh bơm Gang đúc FC250 – Bền bỉ, chống mài mòn và ăn mòn
    Trục bơm Thép không gỉ – Đảm bảo độ bền, chống gỉ sét
    Cáp điện Bọc PVC cách nhiệt – An toàn và chống ẩm

    Dưới đây là các thông số kỹ thuật chi tiết của Bơm chìm nước thải SHINMAYWA CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm:

    Thông Tin Cơ Bản

    • Model: CN100-MT

    • Công suất: 7.5 kW

    • Nguồn điện: 380V / 50Hz / 4P

    • Khối lượng: 108 kg

    • Xuất xứ: Nhật Bản

    Bơm này có công suất mạnh mẽ 7.5 kW, cho phép xử lý nước thải với khối lượng lớn, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí trong các hệ thống bơm công nghiệp.

    Hiệu Suất Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V

    • Lưu lượng tối đa: 1.0 m³/phút (~60 m³/giờ)

    • Cột áp tối đa: 21.8 mét

    • Cỡ cổng xả: 100 mm

    • Đường kính chất rắn tối đa: 60 mm

    Với lưu lượng lên đến 1.0 m³/phút và cột áp tối đa 21.8m, bơm này giúp vận chuyển nước thải với hiệu quả cao, đặc biệt trong các hệ thống xử lý cần bơm nước lên cao hoặc vận chuyển xa.

    Vật Liệu Cấu Tạo Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V

    • Thân và cánh bơm: Gang đúc FC250 – Bền bỉ, chống mài mòn và ăn mòn

    • Trục bơm: Thép không gỉ – Đảm bảo độ bền, chống gỉ sét

    • Cáp điện: Bọc PVC cách nhiệt – An toàn và chống ẩm

    Nhờ các vật liệu cao cấp, bơm có thể hoạt động ổn định trong môi trường nước thải khắc nghiệt, giúp kéo dài tuổi thọ và giảm chi phí bảo trì.

    Hiệu Suất Vận Hành Của Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V

    Động Cơ Công Suất Cao

    Với động cơ 7.5 kW, Bơm chìm nước thải SHINMAYWA CN100-MT có khả năng vận hành liên tục và ổn định, đáp ứng nhu cầu xử lý nước thải trong các nhà máy công nghiệp hoặc khu vực dân cư có yêu cầu cao về hiệu suất.

    Cột Áp Cao

    Cột áp lên đến 21.8m, giúp bơm đẩy nước thải lên cao hoặc vận chuyển xa mà không gặp phải tình trạng nghẹt hay tắc nghẽn.

    Hút Chất Rắn Lớn

    Với khả năng hút các chất rắn có đường kính lên đến 60mm, bơm SHINMAYWA CN100-MT là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống xử lý nước thải chứa nhiều chất thải rắn, bùn, hoặc tạp chất.

    Xem thêm: Bơm Chìm Nước Thải Công Nghiệp · tham khảo thêm Máy bơm chìm nước thải Ebara 100 DLB 57.5 (7.5 kw)

    Đặc Điểm Nổi Bật Của Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V

    Thiết Kế Chắc Chắn, Chống Ăn Mòn

    Vỏ bơm được làm từ gang đúc FC250 và cánh bơm từ chất liệu tương tự, giúp bơm có khả năng chống ăn mòn và mài mòn trong các môi trường nước thải khắc nghiệt.

    Vận Hành Êm Ái, Ít Tiếng Ồn

    Bơm SHINMAYWA CN100-MT 7.5 kW được thiết kế để giảm thiểu tiếng ồn và rung động, giúp duy trì môi trường làm việc yên tĩnh trong các hệ thống xử lý nước thải.

    Dễ Dàng Bảo Trì và Vận Hành

    Với cấu trúc thiết kế đơn giản và dễ dàng tháo lắp, bơm này rất thuận tiện trong việc bảo trì và sửa chữa, giúp tiết kiệm chi phí và tăng độ bền sản phẩm.

    Ứng Dụng Của Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ Cổng 100mm

    Bơm chìm nước thải SHINMAYWA CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng khác nhau, bao gồm:

    Xử Lý Nước Thải Công Nghiệp

    Lý tưởng cho các nhà máy, khu công nghiệp, nơi cần xử lý nước thải chứa nhiều chất rắn hoặc tạp chất.

    Xử Lý Nước Thải Đô Thị

    Ứng dụng rộng rãi trong các trạm xử lý nước thải đô thị, giúp đảm bảo môi trường sống sạch sẽ và bền vững.

    Bài viết liên quan: bơm chìm nước thải có nhiều xơ sợi: không phải xơ nào cũng xử lý giống nhau

    Xử Lý Nước Thải Nông Nghiệp và Chăn Nuôi

    Phù hợp với các hệ thống xử lý nước thải trong nông nghiệp, chăn nuôi, ao nuôi thủy sản, hoặc các khu vực cần xử lý nước thải có chất rắn lớn.

    Lợi Ích Khi Mua Bơm Chìm Nước Thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ Cổng 100mm Tại PUMP PRO

    Khi mua Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm tại PUMP PRO, khách hàng sẽ nhận được nhiều ưu đãi:

    Cam Kết Sản Phẩm Chính Hãng

    Chúng tôi cung cấp các sản phẩm bơm chính hãng, nhập khẩu trực tiếp từ Nhật Bản, đảm bảo chất lượng và nguồn gốc rõ ràng.

    Tư Vấn Kỹ Thuật Tận Tâm

    Đội ngũ kỹ sư chuyên nghiệp của PUMP PRO luôn sẵn sàng tư vấn, giúp bạn lựa chọn bơm phù hợp với nhu cầu và điều kiện sử dụng của hệ thống.

    Chính Sách Bảo Hành và Hậu Mãi Hấp Dẫn

    PUMP PRO cam kết cung cấp chế độ bảo hành lâu dài và dịch vụ hậu mãi hoàn hảo, đảm bảo sự hài lòng tuyệt đối của khách hàng.

    Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm là giải pháp tuyệt vời cho các hệ thống xử lý nước thải công nghiệp và dân dụng, mang lại hiệu suất cao và độ bền vượt trội. Nếu bạn đang tìm kiếm một thiết bị bơm chất lượng cao, hiệu quả và tiết kiệm chi phí bảo trì, đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo.

    Hãy liên hệ ngay với PUMP PRO để được tư vấn và nhận báo giá ưu đãi!

    Thấy bài viết hữu ích? Chia sẻ cho đồng nghiệp kỹ thuật của bạnChia sẻ FacebookGửi qua ZaloSao chép liên kết

    Đánh giá

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm chìm nước thải SHINMAYWA Model CN100-MT 7.5 kW 380V Cỡ cổng 100mm”

    Are you human? Please solve:Captcha