Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S

15.400.000 ₫

Model: WQ15-12-1.5S

– Lưu lượng: 29(m³/h)

– Cột áp: 16 (mh20 )

– Vật liệu: Đầu, cánh, Thân: Inox

– Chất bơm: nước thải

– Công suất: 1.5 kW/380V

– Xuất xứ: China

📝 Yêu Cầu Báo Giá Nhanh Sản Phẩm Này

Để lại thông tin, đội ngũ kỹ thuật Pump Pro sẽ liên hệ tư vấn và báo giá trong 2–3 giờ làm việc.

    Ngại điền? Nhắn thẳng Zalo 0902.123.225 — kỹ sư trả lời trong 30 phút.

    Hotline / Zalo báo giá: 0902.123.225 – Phản hồi trong 30 phút

    Giá tham khảo, chưa gồm VAT, có thể thay đổi theo thời điểm.

    Mã sản phẩm: SHIMGE-WQ15-12-1.5S Danh mục: , Thương hiệu:
    LIÊN HỆ HOTLINE Liên hệ zalo

    Trong các hệ thống xử lý nước thải, việc lựa chọn dòng máy bơm phù hợp đóng vai trò then chốt để đảm bảo hiệu quả vận hành. Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S là sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu bơm nước thải với thiết kế bằng inox cao cấp, khả năng vận hành mạnh mẽ và độ bền cao. Đây là giải pháp lý tưởng cho các hộ gia đình, khu công nghiệp vừa và nhỏ.

    Thông số kỹ thuật Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S

    Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S | Pump Pro
    Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S — hình ảnh thực tế sản phẩm tại Pump Pro

    Thông tin lưu lượng và cột áp

    • Lưu lượng max: 29 m³/h

    • Cột áp tối đa: 16 mH₂O

    • Chất bơm: Nước thải có cặn, nước thải sinh hoạt, nước thải nhẹ công nghiệp

    Động cơ và nguồn điện

    • Công suất: 1.5kW

    • Điện áp: 380V – 3 pha

    • Tần số: 50Hz

    Cấu tạo vật liệu

    • Thân bơm: Inox chống ăn mòn

    • Cánh bơm: Inox đúc nguyên khối

    • Xuất xứ: SHIMGE – Trung Quốc

    Hiệu suất bơm của Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S

    Lưu lượng lớn, phù hợp xử lý nhanh

    Với khả năng bơm đạt tới 29m³/h, thiết bị này xử lý lượng nước thải lớn một cách nhanh chóng, phù hợp cho cả dân dụng và công nghiệp quy mô vừa.

    Cột áp ấn tượng, đáp ứng yêu cầu đa dạng

    Cột áp lên tới 16m giúp máy dễ dàng đẩy nước lên cao, phù hợp cho các công trình có yêu cầu bơm lên tầng hoặc xa trạm thu.

    Vận hành ổn định trong môi trường khắc nghiệt

    Nhờ kết cấu chắc chắn và vật liệu inox, máy có thể làm việc trong điều kiện nước thải có độ ăn mòn nhẹ đến trung bình mà vẫn đảm bảo tuổi thọ lâu dài.

    Xem thêm: xem toàn bộ bơm chìm nước thải shinmaywa tại Pump Pro · so sánh với Bơm chìm nước thải Inox NTP Nation Pump Model SSM280-12.2

    Đặc điểm nổi bật của Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S

    Toàn bộ bằng inox – chống ăn mòn tối đa

    Thân, đầu và cánh bơm đều sử dụng vật liệu inox cao cấp, hạn chế gỉ sét, chịu được môi trường nước thải có hóa chất hoặc muối nhẹ.

    Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt

    Kích thước máy nhỏ gọn, phù hợp lắp đặt tại các hố thu nước, bể ngầm hoặc giếng kỹ thuật với không gian hạn chế.

    Độ ồn thấp – thân thiện môi trường

    Vận hành êm ái, ít gây tiếng ồn, thích hợp sử dụng tại khu dân cư, nhà hàng, khách sạn hay khu vực cần hạn chế tiếng động.

    Ứng dụng của Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S

    Khu dân cư, biệt thự và nhà phố

    Thích hợp để bơm nước thải từ hố ga, nhà vệ sinh, hệ thống xử lý nước thải hộ gia đình, đảm bảo môi trường sống sạch sẽ và an toàn.

    Cơ sở sản xuất nhỏ và vừa

    Các nhà xưởng, xí nghiệp quy mô vừa có thể sử dụng máy để xử lý nước thải sản xuất, nước thải sinh hoạt nội bộ, tiết kiệm chi phí đầu tư.

    Bài viết liên quan: Top 4 Máy Bơm Chìm Nước Thải Tốt Nhất Hiện Nay: Không Có Vị Trí Số 1 Chung Cho Mọi Người

    Trạm bơm thoát nước cục bộ

    Dùng trong các trạm bơm tại bệnh viện, trường học, khu đô thị để chống ngập, bơm thoát nước mưa hoặc nước thải sinh hoạt.

    Lợi ích khi lựa chọn mua Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S tại PUMP PRO

    Hàng chính hãng – Bảo hành uy tín

    PUMP PRO cam kết phân phối sản phẩm SHIMGE chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO-CQ, bảo hành chính hãng nhanh chóng, linh kiện thay thế sẵn có.

    Hỗ trợ kỹ thuật tận nơi

    Đội ngũ kỹ thuật viên sẵn sàng hỗ trợ khảo sát, tư vấn và lắp đặt tại công trình. Khách hàng luôn yên tâm trong suốt quá trình sử dụng.

    Giá tốt – Ưu đãi dự án

    PUMP PRO có mức giá cạnh tranh trên thị trường cùng các chương trình chiết khấu hấp dẫn cho đại lý, đơn vị thi công, chủ đầu tư và dự án lớn.

    Với thiết kế toàn inox, hiệu suất vượt trội và độ bền cao, Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S là lựa chọn lý tưởng cho nhiều mục đích sử dụng từ dân dụng đến công nghiệp. Hãy liên hệ ngay với PUMP PRO để nhận báo giá tốt nhất và được tư vấn chuyên sâu cho từng nhu cầu cụ thể.

    Các Model Khác Cùng Dòng

    Nếu model này chưa đúng lưu lượng hoặc cột áp nhà máy cần, tham khảo thêm các model cùng dòng dưới đây. Kỹ sư Pump Pro tư vấn miễn phí để chọn đúng điểm làm việc:

    Thấy bài viết hữu ích? Chia sẻ cho đồng nghiệp kỹ thuật của bạnChia sẻ FacebookGửi qua ZaloSao chép liên kết

    Đánh giá

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm chìm nước thải SHIMGE Model WQ15-12-1.5S”

    Are you human? Please solve:Captcha