Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411

32.480.000 ₫

Model: 100B411

Công suất: 15 kW/380V 50Hz

Kích thước ống xả: 100 mm

Lưu lượng: 190m³/h

Cột áp: 31/28m

Vật liệu cấu tạo: Buồng bơm, cánh bơm bằng gang đúc (FC250), Trục SS304
● Lớp cách nhiệt: B
● Lớp bảo vệ: IP68
● Nhiệt độ nước: lên đến 40 ℃
● PH: 6 -10
● Mật độ chất lỏng: 1,3g / cm180

Đường kính chất rắn max: mm

Khối lượng bơm: kg

Xuất xứ: China

📝 Yêu Cầu Báo Giá Nhanh Sản Phẩm Này

Để lại thông tin, đội ngũ kỹ thuật Pump Pro sẽ liên hệ tư vấn và báo giá trong 2–3 giờ làm việc.

    Ngại điền? Nhắn thẳng Zalo 0902.123.225 — kỹ sư trả lời trong 30 phút.

    Hotline / Zalo báo giá: 0902.123.225 – Phản hồi trong 30 phút

    Giá tham khảo, chưa gồm VAT, có thể thay đổi theo thời điểm.

    LIÊN HỆ HOTLINE Liên hệ zalo

    Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411 là dòng máy bơm được thiết kế chuyên dụng để xử lý nước thải, nước bẩn trong các hệ thống công nghiệp và dân dụng. Với độ bền cao, hiệu suất vượt trội cùng khả năng hoạt động ổn định trong điều kiện khắc nghiệt, sản phẩm này đang được nhiều doanh nghiệp tin tưởng lựa chọn.

    Thông số kỹ thuật của Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411

    Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411 | Pump Pro
    Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411 — hình ảnh thực tế sản phẩm tại Pump Pro
    Thông số kỹ thuật Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411
    Thông số Giá trị
    Công suất 11kw/380V 50Hz
    Kích thước ống xả 100 mm
    Lưu lượng 120m³/h
    Vật liệu cấu tạo Buồng bơm, cánh bơm bằng gang đúc (FC250), Trục SS304
    Lớp cách nhiệt B
    Lớp bảo vệ IP68
    Nhiệt độ nước tối đa 40 ℃
    PH chất lỏng 6 – 10
    Mật độ chất lỏng 1,3g/cm³
    Xuất xứ China

    Công suất và nguồn điện

    • Công suất: 11kw/380V 50Hz

    • Nguồn điện ổn định, phù hợp với lưới điện công nghiệp

    • Hiệu suất điện cao, tiết kiệm năng lượng

    Thiết kế và kích thước

    • Kích thước ống xả: 100 mm

    • Lưu lượng: 120m³/h

    • Vật liệu cấu tạo: Buồng bơm, cánh bơm bằng gang đúc (FC250), Trục SS304

    Các thông số kỹ thuật khác

    • Lớp cách nhiệt: B

    • Lớp bảo vệ: IP68

    • Nhiệt độ nước tối đa: 40 ℃

    • PH chất lỏng: 6 – 10

    • Mật độ chất lỏng: 1,3g/cm³

    • Xuất xứ: China

    Hiệu suất bơm của Model 100B411

    Lưu lượng nước lớn

    Với khả năng bơm lên đến 120m³/h, model này đáp ứng nhu cầu xử lý nước thải khối lượng lớn tại các khu công nghiệp, nhà máy chế biến thực phẩm, và hệ thống xử lý nước tập trung.

    Cột áp ổn định

    Cột áp dao động trong khoảng 36-38m giúp đảm bảo dòng chảy mạnh, liên tục và ổn định, phù hợp với các ứng dụng cần áp lực cao như bơm thoát nước tầng hầm, hệ thống thoát nước đô thị.

    Hoạt động bền bỉ trong môi trường khắc nghiệt

    Với lớp bảo vệ IP68 và vật liệu cấu tạo chất lượng cao, máy bơm có khả năng chống ăn mòn, hoạt động hiệu quả trong môi trường nước thải có chứa hóa chất và chất rắn lơ lửng.

    Xem thêm: Bơm Chìm Nước Thải Công Nghiệp · tham khảo thêm Bơm nước thải Samico QDX 1100BS (1.1KW) 2024

    Đặc điểm nổi bật của Bơm chìm MEUDY 100B411

    Chất liệu bền bỉ, tuổi thọ cao

    Máy sử dụng buồng bơm và cánh bơm bằng gang đúc FC250, trục bơm bằng thép không gỉ SS304 – giúp chống gỉ sét, chống mài mòn, kéo dài tuổi thọ sử dụng.

    Thiết kế gọn gàng, dễ lắp đặt

    Kích thước tiêu chuẩn ống xả 100 mm giúp dễ dàng kết nối với hệ thống ống dẫn có sẵn, đồng thời thiết kế bơm chìm giúp tiết kiệm diện tích và vận hành âm thầm.

    Tiêu chuẩn bảo vệ cao

    Với lớp bảo vệ IP68 – sản phẩm có khả năng chống nước hoàn hảo, an toàn khi hoạt động dưới nước liên tục. Lớp cách nhiệt B giúp thiết bị chịu được nhiệt độ cao trong thời gian dài mà không bị hỏng hóc.

    Ứng dụng thực tế của Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411

    Xử lý nước thải công nghiệp

    Thiết bị lý tưởng cho các nhà máy sản xuất, khu công nghiệp với khối lượng nước thải lớn và yêu cầu xử lý liên tục, hiệu quả.

    Ứng dụng trong hệ thống thoát nước đô thị

    Phù hợp với các công trình thoát nước mưa, nước thải sinh hoạt ở các khu dân cư, đô thị lớn, đảm bảo lưu thông và thoát nước hiệu quả.

    Bài viết liên quan: tsurumi vs beluno vs meudy — bơm chìm nước thải tầng hầm nào tốt nhất cho bạn?

    Sử dụng trong nông nghiệp và chăn nuôi

    Hệ thống bơm này còn có thể dùng để xử lý nước thải trong các trại chăn nuôi, hồ nuôi thủy sản, góp phần bảo vệ môi trường và nâng cao năng suất.

    Lợi ích khi lựa chọn máy bơm tại Pump Pro

    Sản phẩm chính hãng, chất lượng đảm bảo

    Pump Pro là nhà phân phối uy tín chuyên cung cấp các dòng máy bơm MEUDY nhập khẩu chính hãng với đầy đủ giấy tờ, chứng nhận CO, CQ – cam kết chất lượng và nguồn gốc rõ ràng.

    Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp

    Khách hàng được tư vấn tận tình về thông số kỹ thuật, ứng dụng phù hợp và được hỗ trợ kỹ thuật trong suốt quá trình sử dụng – từ lắp đặt đến bảo trì định kỳ.

    Giá thành cạnh tranh, bảo hành dài hạn

    Pump Pro cung cấp giá bán hợp lý, nhiều ưu đãi hấp dẫn và chính sách bảo hành rõ ràng. Điều này giúp khách hàng yên tâm đầu tư và tiết kiệm chi phí vận hành.

    Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411 là lựa chọn hoàn hảo cho các đơn vị cần thiết bị bơm mạnh mẽ, bền bỉ và hiệu quả. Với thiết kế tối ưu, hiệu suất vượt trội cùng sự hỗ trợ chuyên nghiệp từ Pump Pro, sản phẩm này chắc chắn sẽ là trợ thủ đắc lực trong các hệ thống xử lý nước thải hiện đại. Hãy liên hệ ngay với Pump Pro để được tư vấn chi tiết và nhận báo giá ưu đãi nhất hôm nay!

    Các Model Khác Cùng Dòng

    Nếu model này chưa đúng lưu lượng hoặc cột áp nhà máy cần, tham khảo thêm các model cùng dòng dưới đây. Kỹ sư Pump Pro tư vấn miễn phí để chọn đúng điểm làm việc:

    Thấy bài viết hữu ích? Chia sẻ cho đồng nghiệp kỹ thuật của bạnChia sẻ FacebookGửi qua ZaloSao chép liên kết

    Đánh giá

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm chìm nước thải MEUDY Model 100B411”

    Are you human? Please solve:Captcha